| Tên model | SRC-1233 |
| Loại tủ | TỦ MÁT INOX |
| Số cánh | 4 CÁNH |
| Kích thước ngoài WxDxH(mm) | 1230W x 760D x 2005H |
| Dung tích (Liters) | 1010 |
| Trọng lượng(Kgs) | 155 |
| Số giỏ/kệ(Pcs) | 8 |
| Bánh xe/Con lăn | Bánh xe có khóa |
| Thoát nước | Tự bay hơi |
| Số cửa | 4 |
| Đèn LED trong tủ | Có |
| Điều kiện thử nghiệm | 38°C,65%RH |
| Dàn lạnh tháo rời | Có |
| Dải nhiệt độ | 0°~ 8°C |
| Kiểu máy nén | Mono |
| Gas lạnh | R-290 |
| Quạt dàn lạnh | DC |
| Quạt dàn nóng | AC |
| Điều chỉnh nhiệt độ | Điện tử + Hiển thị nhiệt độ |
| Công suất (Watts) | 560 |
| Nguồn điện | 220-240V.50Hz. |
| Số lượng full 20’/40′ FCL | 11/23 |
Thiết Bị Lạnh Inox
Tủ Mát Inox Sanden Dung Tích 1010 Lít SRC-1233
Liên Hệ Báo Giá 0862245645
Bảo Hành Thiết Bị Lên Đến 3 Năm


There are no reviews yet.