| Tên model | SRF-1853 |
| Loại tủ | TỦ ĐÔNG INOX |
| Số cánh | 6 CÁNH |
| Kích thước ngoài WxDxH(mm) | 1845W x 760D x 2005H |
| Dung tích (Liters) | 1590 |
| Trọng lượng(Kgs) | 195 |
| Số giỏ/kệ(Pcs) | 12 |
| Bánh xe/Con lăn | Bánh xe có khóa |
| Thoát nước | Tự bay hơi |
| Số cửa | 6 |
| Đèn LED trong tủ | Có |
| Điều kiện thử nghiệm | 38°C,65%RH |
| Dàn lạnh tháo rời | Có |
| Dải nhiệt độ | -15°~ -22°C |
| Kiểu máy nén | Mono |
| Gas lạnh | R-290 |
| Quạt dàn lạnh | DC |
| Quạt dàn nóng | AC |
| Điều chỉnh nhiệt độ | Điện tử + Hiển thị nhiệt độ |
| Công suất (Watts) | 1100 |
| Nguồn điện | 220-240V.50Hz. |
Thiết Bị Lạnh Inox
Tủ Đông Inox Sanden Dung Tích 1690 Lít SRF-1853
LIÊN HỆ BÁO GIÁ 0862245645
BẢO HÀNH THIẾT BỊ LÊN ĐẾN 3 NĂM


There are no reviews yet.